

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TANGAZO

Aprili 19, 2025

WASAILIWA MLIOITWA KUFANYA USAILI KUENZIA TAREHE 23 – 25 APRILI, 2025 - MNATAKIWA KUZINGATIA KANDA ZA KUFANYIA USAILI KAMA ZILIVYOONESHWA KWENYE TANGAZO LA VITUO VYA USAILI

Wasailiwa wote mlitwa kwenye usaili wa tarehe 23 hadi 25 Aprili 2025, mnatakiwa kuingia kwenye akaunti zenu za **AJIRA PORTAL** katika eneo la **PERSONAL DETAILS** na kisha angalia eneo la **CURRENT RESIDENT REGION** – Mkoa unaoonekana hapo ndio utaamua ni kanda ipi utafanyia usaili,

Mfano; Kama upo Mkoa wa Dar es Salaam, Morogoro, Pwani, Lindi na Mtwara usaili wako utafanyia Mkoa wa Dar es Salaam. Na kama upo Mkoa wa Mbeya, Songwe, Rukwa, Katavi, Ruvuma na Njombe usaili wako utafanyia Mkoa wa Mbeya.

Hakikisha unakwenda kwenye Kanda yenye Mkoa wako, Mpangilio wa mgawanyo wa kanda, vituo vya usaili kwa kada na mikoa yake upo kwenye tovuti ya www.ajira.go.tz.

Kwenda katika kituo (Mkoa) tofauti na kanda yako **HAUTAWEZA KUFANYA USAILI**

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.